On-Air Now


Contact Us


Office Number

605.753.9910

Studio Number

605.753.5954

605.753.9914Office Email

····································

Address

835 Jensen Ave.

PO Box 850

Watertown, SD 57201

KXLG Radio Announcers

Bob Faehn

Ext: 207

Cell: 605.868.1480

bob.faehn@kxlgradio.com

David J. Law

Ext: 211

david.law@kxlgradio.com

Don Egert

Ext: 210

don.egert@kxlgradio.com

Jan Robson

jan.robson@kxlgradio.com

Jim Aesoph

Cell: 605.880.9129

jim.aesoph@kxlgradio.com

Katie Hansen

katie.hansen@kxlgradio.com


KXLG Sales Team

Carol Zillgitt

Ext: 206

Cell: 605.880.1433

carol.zillgitt@kxlgradio.com

Cheryl Hohn

Ext: 202

Cell: 605.520.5992

cheryl.hohn@kxlgradio.com

Dean Johnson

Ext: 203

Cell: 605.520.8444

dean.johnson@kxlgradio.com

Darin Mack

Ext: 214

Cell: 605.520.6077

darin.mack@kxlgradio.com

Mary Wheeler

Ext: 205

mary.wheeler@kxlgradio.com

Melissa Herrboldt

Ext: 204

Cell: 605.881.2837

melissa.herrboldt@kxlgradio.com

Comments are closed.

blog lam dep | toc dep | giam can nhanh

|

toc ngan dep 2016 | duong da dep | 999+ kieu vay dep 2016

| toc dep 2016 | du lichdia diem an uong

xem hai

the best premium magento themes

dat ten cho con

áo sơ mi nữ

giảm cân nhanh

kiểu tóc đẹp

đặt tên hay cho con

xu hướng thời trangPhunuso.vn

shop giày nữ

giày lười nữgiày thể thao nữthời trang f5Responsive WordPress Themenha cap 4 nong thonmau biet thu deptoc dephouse beautifulgiay the thao nugiay luoi nutạp chí phụ nữhardware resourcesshop giày lườithời trang nam hàn quốcgiày hàn quốcgiày nam 2015shop giày onlineáo sơ mi hàn quốcshop thời trang nam nữdiễn đàn người tiêu dùngdiễn đàn thời tranggiày thể thao nữ hcmphụ kiện thời trang giá rẻ